| | HeitiFelags | | | Stig 19.08.2021 | | |
| | Heildarstaðan - Allir flokkar - | | | | | |
| | ÍR - Íþróttafélag Reykjavíkur | | | 185,0 | | |
| | HSK/SELFOS - HSK/Selfoss | | | 161,0 | | |
| | BBLIK - Ungmennafélagið Breiðablik | | | 106,0 | | |
| | FH - Fimleikafélag Hafnarfjarðar | | | 108,5 | | |
| | FJÖLNIR - Ungmennafélagið Fjölnir | | | 98,0 | | |
| | UFA - Ungmennafélag Akureyrar | | | 36,0 | | |
| | AFTURE - Ungmennafélagið Afturelding | | | 29,0 | | |
| | HSÞ - Héraðssamband Þingeyinga | | | 23,0 | | |
| | UMSS - Ungmennasamband Skagafjarðar | | | 22,0 | | |
| | Á - Glímufélagið Ármann | | | 22,0 | | |
| | UÍA - Ungmenna- og íþróttasamband austurlands | | | 17,0 | | |
| | KFA - Kraftlyftingafélag Akureyrar | | | 9,0 | | |
| | USVS - Ungmennasamband vestur Skaftfellinga | | | 6,0 | | |
| | HHF - Héraðssambandið Hrafnaflóki | | | 5,5 | | |
| | UMSB - Ungmennasamband Borgarfjarðar | | | 4,0 | | |
| | Piltar 15 ára - Lokastaðan í stigakeppninni | | | | | |
| | HSK/SELFOS - HSK/Selfoss | | | 62,0 | | |
| | FJÖLNIR - Ungmennafélagið Fjölnir | | | 17,0 | | |
| | UFA - Ungmennafélag Akureyrar | | | 11,0 | | |
| | HSÞ - Héraðssamband Þingeyinga | | | 15,0 | | |
| | ÍR - Íþróttafélag Reykjavíkur | | | 7,0 | | |
| | Á - Glímufélagið Ármann | | | 1,0 | | |
| | HHF - Héraðssambandið Hrafnaflóki | | | 5,5 | | |
| | FH - Fimleikafélag Hafnarfjarðar | | | 0,5 | | |
| | Piltar 16 til 17 ára - Lokastaðan í stigakeppninni | | | | | |
| | ÍR - Íþróttafélag Reykjavíkur | | | 49,0 | | |
| | HSK/SELFOS - HSK/Selfoss | | | 16,0 | | |
| | UFA - Ungmennafélag Akureyrar | | | 10,0 | | |
| | HSÞ - Héraðssamband Þingeyinga | | | 8,0 | | |
| | BBLIK - Ungmennafélagið Breiðablik | | | 15,0 | | |
| | KFA - Kraftlyftingafélag Akureyrar | | | 9,0 | | |
| | FH - Fimleikafélag Hafnarfjarðar | | | 8,0 | | |
| | UÍA - Ungmenna- og íþróttasamband austurlands | | | 7,0 | | |
| | UMSS - Ungmennasamband Skagafjarðar | | | 1,0 | | |
| | Piltar 18 til 19 ára - Lokastaðan í stigakeppninni | | | | | |
| | FJÖLNIR - Ungmennafélagið Fjölnir | | | 37,0 | | |
| | ÍR - Íþróttafélag Reykjavíkur | | | 11,0 | | |
| | HSK/SELFOS - HSK/Selfoss | | | 10,0 | | |
| | UFA - Ungmennafélag Akureyrar | | | 6,0 | | |
| | BBLIK - Ungmennafélagið Breiðablik | | | 14,0 | | |
| | FH - Fimleikafélag Hafnarfjarðar | | | 16,0 | | |
| | Á - Glímufélagið Ármann | | | 12,0 | | |
| | UÍA - Ungmenna- og íþróttasamband austurlands | | | 10,0 | | |
| | UMSS - Ungmennasamband Skagafjarðar | | | 4,0 | | |
| | Piltar 20 til 22 ára - Lokastaðan í stigakeppninni | | | | | |
| | BBLIK - Ungmennafélagið Breiðablik | | | 23,0 | | |
| | ÍR - Íþróttafélag Reykjavíkur | | | 31,0 | | |
| | FJÖLNIR - Ungmennafélagið Fjölnir | | | 16,0 | | |
| | FH - Fimleikafélag Hafnarfjarðar | | | 11,0 | | |
| | AFTURE - Ungmennafélagið Afturelding | | | 12,0 | | |
| | UMSS - Ungmennasamband Skagafjarðar | | | 6,0 | | |
| | Á - Glímufélagið Ármann | | | 6,0 | | |
| | HSK/SELFOS - HSK/Selfoss | | | 4,0 | | |
| | Stúlkur 15 ára - Lokastaðan í stigakeppninni | | | | | |
| | HSK/SELFOS - HSK/Selfoss | | | 42,0 | | |
| | BBLIK - Ungmennafélagið Breiðablik | | | 20,0 | | |
| | ÍR - Íþróttafélag Reykjavíkur | | | 13,0 | | |
| | FH - Fimleikafélag Hafnarfjarðar | | | 22,0 | | |
| | FJÖLNIR - Ungmennafélagið Fjölnir | | | 11,0 | | |
| | Á - Glímufélagið Ármann | | | 3,0 | | |
| | UMSS - Ungmennasamband Skagafjarðar | | | 5,0 | | |
| | UFA - Ungmennafélag Akureyrar | | | 3,0 | | |
| | Stúlkur 16 til 17 ára - Lokastaðan í stigakeppninni | | | | | |
| | ÍR - Íþróttafélag Reykjavíkur | | | 49,0 | | |
| | FH - Fimleikafélag Hafnarfjarðar | | | 19,0 | | |
| | BBLIK - Ungmennafélagið Breiðablik | | | 19,0 | | |
| | AFTURE - Ungmennafélagið Afturelding | | | 11,0 | | |
| | HSK/SELFOS - HSK/Selfoss | | | 6,0 | | |
| | FJÖLNIR - Ungmennafélagið Fjölnir | | | 13,0 | | |
| | Stúlkur 18 til 19 ára - Lokastaðan í stigakeppninni | | | | | |
| | BBLIK - Ungmennafélagið Breiðablik | | | 12,0 | | |
| | ÍR - Íþróttafélag Reykjavíkur | | | 14,0 | | |
| | FH - Fimleikafélag Hafnarfjarðar | | | 6,0 | | |
| | HSK/SELFOS - HSK/Selfoss | | | 11,0 | | |
| | FJÖLNIR - Ungmennafélagið Fjölnir | | | 4,0 | | |
| | AFTURE - Ungmennafélagið Afturelding | | | 6,0 | | |
| | UMSS - Ungmennasamband Skagafjarðar | | | 2,0 | | |
| | UMSB - Ungmennasamband Borgarfjarðar | | | 4,0 | | |
| | Stúlkur 20 til 22 ára - Lokastaðan í stigakeppninni | | | | | |
| | FH - Fimleikafélag Hafnarfjarðar | | | 26,0 | | |
| | ÍR - Íþróttafélag Reykjavíkur | | | 11,0 | | |
| | HSK/SELFOS - HSK/Selfoss | | | 10,0 | | |
| | UFA - Ungmennafélag Akureyrar | | | 6,0 | | |
| | BBLIK - Ungmennafélagið Breiðablik | | | 3,0 | | |
| | UMSS - Ungmennasamband Skagafjarðar | | | 4,0 | | |
| | USVS - Ungmennasamband vestur Skaftfellinga | | | 6,0 | | |